Fara í efni
Vatnslitir Pan 2,5 ml White Nights - Scarlet - 1

White Nights

Vatnslitir Pan 2,5 ml White Nights - Scarlet

Watercolour Pan 2.5 ml White Nights - Scarlet

590 kr.

Vörunr: WNP318

Bættu við 19.410 kr. í körfuna og fáðu fría sendingu á Dropp stað
Vista á lista
Ánægjuábyrgð 3.100+ viðskiptavinir Frítt yfir 20.000 kr.

🏷️ Eiginleikar vöru

🌿Eiturefnalaust
☀️Ljósþolinn
🔹Hálfgegnsær
🩸Litfastur
💦Vatnsleysanlegt

Lýsing

Vatnslitir Pan 2,5 ml White Nights í Scarlet lit eru hágæða vatnslitir sem henta vel fyrir listamenn á öllum stigum. Þessi kraftmikli rauði litur er fullkominn til að bæta lífi og dýpt í listaverkin þín.

Flokkur: Vatnslitir - White Nights kubbar

Undirflokkur: Vatnslitir - White Nights kubbar

Framleiðandi: White Nights

Birgi: SLS Arts

Umsagnir

Engar umsagnir ennþá. Vertu fyrst til að skrifa umsögn!