
White Nights
Vatnslitir Túpa 10 ml White Nights - Yellow Ochre
Watercolour Tube 10 ml White Nights - Yellow Ochre
890 kr.
Vörunr: WN218
Bættu við 14.110 kr. í körfuna og fáðu fría sendingu á Dropp stað
Ánægjuábyrgð 3.100+ viðskiptavinir Frítt yfir 15.000 kr.
🏷️ Eiginleikar vöru
🌿Eiturefnalaust
☀️Ljósþolinn
⬛Ógegnsær
💦Vatnsleysanlegt
Lýsing
Með þessari 10 ml túpu af White Nights vatnslit í Yellow Ochre færðu hlýjan og jarðbundinn gulan lit sem er tilvalinn í landslagsmyndir og portrett.
Flokkur: Vatnslitir - White Nights túpur
Undirflokkur: Vatnslitir - White Nights túpur
Framleiðandi: White Nights
Birgi: SLS Arts
Umsagnir
Engar umsagnir ennþá. Vertu fyrst til að skrifa umsögn!







